No edit summary |
No edit summary |
||
(6 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
{{also|voa60|:Category:Hausa_Radio}} | |||
[[Category:TODO]] | [[Category:TODO]] | ||
[[Category:Projects]] | [[Category:Projects]] | ||
[[Category:Audio]] | [[Category:Audio]] | ||
[[Category:Hausa Radio]] | [[Category:Hausa Radio]] | ||
[[Category:Pars_Today_(Iran_Hausa_Radio)]] | |||
== Kanun Labarai: [http://hausaradio.net/ HausaRadio.net]'s News Headlines Project using [https://anchor.fm/hausaradio Anchor], Otter.ai, [https://29a.ch/timestretch/ etc.] == | == Kanun Labarai: [http://hausaradio.net/ HausaRadio.net]'s News Headlines Project using [https://anchor.fm/hausaradio Anchor], Otter.ai, [https://29a.ch/timestretch/ etc.] == | ||
{| class="wikitable" | {| class="wikitable" | ||
! # | ! # | ||
Line 382: | Line 383: | ||
| | | | ||
===ParsToday Hausa 1 (Thu Feb 14th 2019) [http://aod.parstoday.com:82/archive/mp3/20190214/20190214-Hausa-1.mp3]=== | ===ParsToday Hausa 1 (Thu Feb 14th 2019) [http://aod.parstoday.com:82/archive/mp3/20190214/20190214-Hausa-1.mp3]=== | ||
<html><audio controls loop id="arabicAudio"><source src=" | <html><audio controls loop id="arabicAudio"><source src="https://d3ctxlq1ktw2nl.cloudfront.net/staging/2019-1-14/10023815-44100-2-c33b2a4773a6e.m4a" type="audio/mpeg"></audio></br></html> | ||
# Hosts: Abdullahi Salihu* | # Hosts: Abdullahi Salihu* | ||
# Nigeria Elections 2019: Wasu daga cikin jami'an gwamnatin APC a Najeriya sun nuna ɓacin ransu matuƙa dangane da yadda ƙungiyoyi na dattijan arewa da ma wasu daga ɓangaren kudancin ƙasar suka nuna goyan bayansu ga ɗan takarar shugabancin ƙasa na jam'iyar adawa ta PDP, wato Alhaji Atiku Abubakar. | # Nigeria Elections 2019: Wasu daga cikin jami'an gwamnatin APC a Najeriya sun nuna ɓacin ransu matuƙa dangane da yadda ƙungiyoyi na dattijan arewa da ma wasu daga ɓangaren kudancin ƙasar suka nuna goyan bayansu ga ɗan takarar shugabancin ƙasa na jam'iyar adawa ta PDP, wato Alhaji Atiku Abubakar. | ||
Line 392: | Line 393: | ||
# Bahrain: An cika shekaru takwas da fara yunƙurin al'umma a ƙasar Bahrain. | # Bahrain: An cika shekaru takwas da fara yunƙurin al'umma a ƙasar Bahrain. | ||
# China: ƙungiyar kare hakkin bil Adama (human rights) na ƙasashen duniya sun zargi ƙasar China da take hakkokin musulmi. | # China: ƙungiyar kare hakkin bil Adama (human rights) na ƙasashen duniya sun zargi ƙasar China da take hakkokin musulmi. | ||
[http://hausadictionary.com/Talk:hausaradio/ParsToday_Hausa_1_.28Thu_Feb_14th_2019.29_.5B82.5D] | |||
[https://anchor.fm/hausaradio/episodes/ParsToday-Hausa-1-Thu-Feb-14th-2019-e37a20] | |||
[https://twitter.com/HausaRadio/status/1096186755085189121] | |||
|- | |||
| 30 | |||
| | |||
===http://hausadictionary.com/HausaRadio:DW_2019-03-01=== | |||
|} | |} |