More actions
Created page with "<big>ƙwayar magani, allo, naurar kwamfuta ta tafi da gidanka</big> ===Pronunciation=== * {{enPR|tăbʹlət}}, {{IPA|/ˈtæblət/}} ==Noun== {{noun}} # {{coun..." |
No edit summary |
||
Line 1: | Line 1: | ||
<big>ƙwayar magani, [[allo]], [[naura]]r [[kwamfuta]] ta [[tafi da gidanka]]</big> | <big>ƙwayar magani, [[allo]], [[ɗan falle]], [[naura]]r [[kwamfuta]] ta [[tafi da gidanka]]</big> | ||
===Pronunciation=== | ===Pronunciation=== | ||
* {{enPR|tăbʹlət}}, {{IPA|/ˈtæblət/}} | * {{enPR|tăbʹlət}}, {{IPA|/ˈtæblət/}} |
Latest revision as of 05:56, 8 September 2021
ƙwayar magani, allo, ɗan falle, naurar kwamfuta ta tafi da gidanka
Pronunciation
Noun
- (countable) A tablet is a small, hard medicine or vitamin that you take by mouth. <> ɗan ƙaramin ƙwayar magani da ake sha.
- Take only one 600-milligram tablet of calcium a day.
- (countable) A tablet is a hard surface for writing on. <> allo.
- The agreement is not written on tablets of stone.
- Have you considered how the companions in the cave and with the tablet were such marvelous signs of ours? <> Ko kuwa kã yi zaton cewa ma´abũta kõgo da allo sun kasance abin mãmãki daga ãyõyin Allah? --Quran/18/9
- (countable) A tablet is a tablet computer; a large touch-screen device. <> naurar kwamfuta ta tafi da gidanka.
-
Tablets
-
A stone table
-
Tablet computer